ดำเนินเกษม -Art Camp-
ดำเนินเกษม -Art Camp- คาเฟ่(ไม่)ลับ ใกล้บึงบัว 300 ยอด บรรยากาศร้านชิลๆ แบ่งโซนที่นั่ง ให้เลือกหลากหลาย ทั้งห้องแอร์เย็นๆ โซนชั้นลอย ที่มีเก้าอี้นั่งสูง นั่งดื่มน้ำปั่นเย็นๆ ฟังเพลงเบาๆ ดูวิวธรรมชาติเพลินๆ หรือจะเป็นมุมด้านหน้า ที่สามารถนั่งดูวิว ถ่ายรูปชิคๆกันได้ด้วย นอกจากนี้ยังมีที่พัก และที่กางเต๊นท์ให้บริการด้วย
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f37d.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te6/1/16/1f570.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tec/1/16/1f697.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdf/1/16/1f4b5.png)
*******************************
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ แล้วเจอกันทริปหน้าค่ะฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses