YoYo Land
สวนสนุกโยโย่แลนด์ Yoyoland Seacon Square ศรีนครินทร์ สวนสนุกในร่มขนาดใหญ่ ไม่ร้อน ไม่ดำ ค่าเข้า 240 ฿ เล่นทั้งวันไป 108 รอบ พ่อแม่เข้าฟรี มี๊ว่ายังไงก็คุ้ม...สวนสนุก yoyoland ตั้งอยู่ในห้างซีคอนสแควร์ (ศรีนครินทร์) ชั้น 4 มีเครื่องเล่นกว่า 30 อย่าง เอาใจทั้งเด็กเล็กเด็กโต ซื้อตั๋วเหมาๆ จ่ายครั้งเดียวอยู่ได้ทั้งวันเลยค่ะ คุ้มมากแม่
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f3ab.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f39f.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1/16/1fa99.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f39f.png)
![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/tad/1/16/1f995.png)
![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t66/1/16/1f372.png)
![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
จ.-ศ. เวลา 12.00-18.00 น.
ส.-อา. เวลา 11.00-19.00 น.
(ปิดให้บริการทุกวันพุธ)
![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
#yoyoland #โยโย่แลนด์ #ซีคอนสแควร์ #seaconsquare #ศรีนครินท์ #ที่เที่ยวเด็ก #สวนสนุก #กิจกรรมสำหรับเด็ก #กิจกรรมเด็ก #สวนสนุกในร่ม #ที่เที่ยวสำหรับเด็ก #ของเล่นเด็ก #Indoorplayground #สนามเด็กเล่นในห้าง
**********************************
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ แล้วเจอกันทริปหน้าค่ะ
ฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses
ฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses