Miffy's Voyage Café
คาเฟ่น้องกระต่ายน้อย Miffy และผองเพื่อน ตัวการ์ตูนคาแรคเตอร์ชื่อดัง จากแดนกังหันลม ประเทศเนเธอร์แลนด์ กับบรรยากาศร้านสุดน่ารัก เพราะที่นี่สอดแทรกความน่ารักของน้องมิฟฟีไว้แทบทุกมุม ไม่ว่าจะเป็นโต๊ะ หมอนอิง โคมไฟ ถ้วยชาม นอกจากนี้ยังมีการตกแต่งสไตล์โมร็อกโก เพื่อให้กันกับธีมของสวนอูฐอีกด้วย อาหารและเครื่องดื่ม มีความมุ้งมิ้ง น่ารัก น่าทาน และน่าถ่ายรูปเอามากๆ ใครอยากไปถ่ายรูปกับน้องก็แวะไปได้ที่ Camel Republic ชะอำ เลี้ยวเข้ามาอยู่ขวามือของลานจอดรถ![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tec/1/16/1f697.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf6/1/16/1f3e0.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta3/1/16/1f193.png)
**********************************
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ แล้วเจอกันทริปหน้าค่ะฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses