Camel Republic
สวนอูฐ ชะอำ
Camel republic สถานที่ท่องเที่ยวที่ผสมระหว่าง Funpark & Animalpark แห่งแรกของชะอำ ตั้งอยู่ริมถนนเพชรเกษมระหว่างทางไปหัวหิน ที่นี่เป็นที่เที่ยวสุดชิคอีกที่นึง ที่ใครแวะเข้าไปแล้ว รับรองต้องได้รูปสวยๆกลับไปอย่างแน่นอนบริเวณทางเข้ามีจุดจำหน่ายบัตรอยู่ ค่าเข้า ค่าอาหารสัตว์ กิจกรรมต่าง ๆ จะมีโปรโมชั่นเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ อย่าลืมเช็คที่เพจ Camel Republic สวนอูฐ ชะอำ เพื่อได้ดีลๆกันนะคะ
Camel Republic แบ่งออกเป็น 3 โซนใหญ่ๆ คือโซนสวนสัตว์ โซนเครื่องเล่น และโซนร้านขายของที่ระลึก ธีมของที่นี่ตกแต่งโดยใช้สถาปัตยกรรมสีสดใส แนวตะวันออกกลางนิด ๆ โมร็อกโกหน่อย ๆ เหมาะสำหรับการมาเดินเล่นชิล ๆ ถ่ายรูปสวยๆ เป็นอย่างมาก และที่เด็ก ๆ ชอบมากคือการให้อาหารสัตว์แบบใกล้ชิดเลย
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tec/1/16/1f697.png)
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม
Line OA คลิก http://bit.ly/2hSPyHz
โทร. 092-269-5055
ฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f4f2.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4d/1/16/1f4de.png)
**********************************
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ แล้วเจอกันทริปหน้าค่ะฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ
https://www.facebook.com/twolittlebosses/
https://www.youtube.com/2littlebosses