𝔹𝕒𝕒𝕟𝕋𝕦𝕒𝕐𝕖𝕟 𝕩 𝕋𝕙𝕖 𝔻𝕠𝕘𝕤 𝕊𝕡𝕒𝕔𝕖
![🥤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f964.png)
บ้านถั่วเย็น Baantuayen x The Dogs Space
เป็นร้านคู่หัวหินมานาน ตอนนี้ร้านย้ายมาอยู่ที่ใหม่ พื้นที่กว้างขวาง บรรยากาศร่มรื่น เหมาะกับครอบครัวและเด็กๆมาก มีกิจกรรมหลากหลาย ทั้งพื้นที่เด็กเล่น มีชิงช้า และสไลด์จิ๋ว มีบ่อน้ำและเรือให้พายด้วย![🐔](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1/16/1f414.png)
![🍰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f370.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![🚙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tee/1/16/1f699.png)
Website
![📱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t57/1/16/1f4f1.png)
Line ID : baantuayen
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#bean #smoothie #huahin #บ้านถั่วเย็น #หัวหิน #เดอะด็อกส์สเปซ #ถั่วเย็นปั่น #beanlovers #doglovers #thedogsspace #icybeanssmoothie
***********************************************
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ แล้วเจอกันทริปหน้าค่ะ
ฝากเพจ กด Like + Share + Subscribe ด้วยค่ะ
หรือไปพูดคุยกันได้ตามข้างล่างนี้เลยนะคะ