Amber
Terrace Domtum
![🍰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f370.png)
แอมเบอร์ เทอเรส ดอนตูม ร้านอาหารสวยท่ามกลางบรรยากาศธรรมชาติแสนร่มรื่น ล้อมรอบไปด้วยต้นไม้นานาพรรณ เหมือนเป็น "โอเอซิสแห่งนครปฐม" การตกแต่งร้านเป็นสไตล์เรียบง่าย เน้นไปทางวินเทจ ผสมกับเฟอร์นิเจอร์สไตล์อังกฤษ มีน้ำตกเล็กๆและบ่อปลาคาร์ฟ มีมุมให้นั่งเล่นและถ่ายรูปเก๋ๆ
![🥗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/1f957.png)
อาหารเป็นแบบฟิวชั่นทั้งไทยและเทศ และเค้กโฮมเมดรสชาติดี เด็กๆ ชอบเมนูมิกซ์ฟรายบาสเก็ต สปาเกตตีคาโบนารา และข้าวผัดอเมริกันมาก และที่แม่ชอบคือ ใกล้ๆที่นั่ง มีอ่างล้างมือด้วย ทั้งทำความสะอาดก่อนทานอาหาร และใช้มือหยิบอาหารเสร็จก็ล้างได้เลย แม้จะนั่งโซน outdoor ก็ไม่ร้อน เพราะมีพัดลมระบายอากาศเยอะมาก
![🍛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1/16/1f35b.png)
หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ต้องการหลบหนีความวุ่นวายในกรุงเทพ เทอเรส ดอนตูม เป็นอีกหนึ่งที่พักผ่อนหย่อนใจที่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากกรุงเทพ
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
เปิดทุกวัน เวลา 09.00 - 19.00 น
Tel. : 095-551-4716, 085-677-7727
![🚙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tee/1/16/1f699.png)
มีที่จอดรถ
![💳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/1f4b3.png)
รับเงินสดและบัตรเครดิต ไม่มี++
ชมบรรยากาศ